ID ɗin da aka ɗora na'urar bututun ƙarfe ISE-80
Takaitaccen Bayani:
ISE Models id-saka bututu beveling inji, tare da abũbuwan amfãni daga haske nauyi, sauki aiki. An ɗora ƙwaya mai zana wanda ke faɗaɗa madauki ya toshe sama da wani tudu kuma a kan fuskar id don ingantacciyar hawa, mai akida kai da murabba'i zuwa gungu. Yana iya aiki tare da daban-daban abu bututu, beveling mala'ika kamar yadda ta bukatun.
SIFFOFI A KALLO
TAOLE ISE/ISP jerin injunan beveling bututu na iya fuskantar da kuma karkatar da kowane nau'in ƙarshen bututu, jirgin ruwa da flanges. Injin yana ɗaukar ƙirar tsarin tsarin "T" don gane ƙarancin aikin radial. Tare da nauyin haske, mai ɗaukar hoto ne kuma ana iya amfani da shi akan yanayin aiki na kan layi. Na'urar tana aiki don ƙare mashin ɗin fuska na nau'ikan nau'ikan bututun ƙarfe, kamar ƙarfe na carbon, bakin karfe da gami da ƙarfe. Ana amfani da shi sosai a cikin manyan layukan bututu na Man Fetur, iskar gas mai guba, gina wutar lantarki, tukunyar jirgi da makamashin nukiliya.
Siffofin samfur
1.Cold yankan, ba tare da tasiri kayan aikin bututu ba
2.ID da aka ɗora, ɗaukar tsarin T
3.Varity na beveling siffar: U, Single-V, biyu-V,J beveling
4.Za a iya amfani da shi don gyara bangon ciki da sarrafa rami mai zurfi.
5.Working kewayon: Kowane samfurin tare da aiki mai yawa don aiki.
6.Driven motor: Pneumatic da Electric
7.Customized inji yana karɓa
MISALI & MASU GAME
Nau'in Samfura | Spec | Ƙarfin Ciki Diamita | Kaurin bango | Gudun Juyawa |
ID MM | Standard /MM | |||
30 | 18-28 | ≦15 | 50r/min | |
80 | 28-76 | ≦15 | 55r/min | |
120 | 40-120 | ≦15 | 30r/min | |
159 | 65-159 | ≦20 | 35r/min | |
252-1 | 80-240 | ≦20 | 18r/min | |
252-2 | 80-240 | ≦75 | 16r/min | |
352-1 | 150-330 | ≦20 | 14r/min | |
352-2 | 150-330 | ≦75 | 14r/min | |
426-1 | 250-426 | ≦20 | 12r/min | |
426-2 | 250-426 | ≦75 | 12r/min | |
630-1 | 300-600 | ≦20 | 10r/min | |
630-2 | 300-600 | ≦75 | 10r/min | |
850-1 | 600-820 | ≦20 | 9r/min | |
850-2 | 600-820 | ≦75 | 9r/min |
Hoton daki-daki
Don me za mu zabe mu?
Abun iya ɗauka:
Kayan mu suna cike da akwati, wanda ya dace don ɗauka kuma yana ba ku damar gama aiki a waje;
Saurin shigarwa:
Bayan an fitar da shi daga cikin akwati, injin zai kasance a shirye kawai ta hanyar sanya shi a tsakiyar bututu ta hanyar mashin ratchet da kuma ba shi kayan yanka mai dacewa. Tsarin ba zai wuce mintuna 3 ba. Injin zai fara aiki bayan danna maɓallin motar;
Aminci da dogaro:
Ta hanyar rage-mataki-mataki da yawa ta na'urar bevel na ciki na injin niƙa, mai rage duniyar duniya da kayan aikin bevel na babban harsashi, injinan na iya aiki a ƙarƙashin jinkirin jujjuyawar gudu yayin kiyaye babban juzu'i, wanda ke sa ƙarshen beveled ya zama santsi da lebur. a high quality, da kuma mika sabis na abun yanka;
Zane na musamman:
Injin ƙanana ne da haske tunda babban jikinsu an yi shi da aluminium na jirgin sama kuma an inganta girman dukkan sassan. Tsarin fadada da aka ƙera da kyau zai iya gane matsayi mai sauri da daidaito, haka ma, injinan suna da ƙarfi sosai, tare da isasshen ƙarfi don sarrafawa. Abubuwan yanka iri-iri da ake da su suna ba injinan damar sarrafa bututun da aka yi daga kayan daban-daban da kuma samar da ƙullun bango tare da kusurwoyi daban-daban da ƙarshen fili. Bayan haka, tsari na musamman da aikin sa mai da kansa ya ba injinan tsawon rayuwar sabis.
Shirya inji
Bayanan Kamfanin
SHANGHAI TAOLE MACHINE CO., LTD ne Jagoran ƙwararrun Manufacturer, Supplier da Exporter na wani m iri-iri na weld shirye-shiryen inji wanda yadu amfani a Karfe Construction, Shipbuilding, Aerospace, Matsi Vessel, Petrochemical, Oil & Gas da duk waldi masana'antu masana'antu. Muna fitarwa da kayayyakin mu a cikin fiye da 50 kasuwanni ciki har da Australia, Rasha, Asia, New Zealand, Turai kasuwa, da dai sauransu Muna yin gudunmawar don inganta yadda ya dace a kan karfe gefen beveling da milling ga weld prepared.With namu samar tawagar, ci gaban tawagar, ƙungiyar jigilar kaya, tallace-tallace da ƙungiyar sabis na tallace-tallace don taimakon abokin ciniki. An yarda da injunan mu tare da babban suna a kasuwannin gida da na ketare tare da fiye da shekaru 18 na kwarewa a cikin wannan masana'antu tun daga 2004. Ƙungiyar injiniyarmu ta ci gaba da haɓakawa da sabunta na'ura bisa ga ceton makamashi, babban inganci, manufar aminci. Manufarmu ita ce "INGANTATTU, HIDIMAR da sadaukarwa". Samar da mafi kyawun bayani ga abokin ciniki tare da babban inganci da babban sabis.
Takaddun shaida
FAQ
Q1: Menene wutar lantarki na inji?
A: Samar da Wutar Lantarki na zaɓi a 220V/380/415V 50Hz. Keɓance ikon /mota/logo/Launi akwai don sabis na OEM.
Q2: Me yasa samfura da yawa suka zo kuma ta yaya zan zaɓa da fahimta?
A: Muna da samfura daban-daban dangane da bukatun abokin ciniki. Ya bambanta akan iko, Cutter head, bevel angel, ko musamman bevel hadin gwiwa da ake bukata. Da fatan za a aika bincike kuma raba abubuwan buƙatunku ( Faɗin ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙarfe * tsayi * kauri, haɗin gwiwa da ake buƙata da mala'ika). Za mu gabatar muku da mafi kyawun bayani bisa ga ƙarshe.
Q3: Menene lokacin bayarwa?
A: Daidaitaccen injuna akwai hannun jari ko kayan gyara akwai waɗanda zasu iya kasancewa a shirye cikin kwanaki 3-7. Idan kuna da buƙatu na musamman ko sabis na musamman. Yawanci yana ɗaukar kwanaki 10-20 bayan tabbatar da oda.
Q4: Menene lokacin garanti da bayan sabis na tallace-tallace?
A: Muna ba da garanti na shekara 1 don na'ura ban da saka sassa ko kayan amfani. Zaɓi don Jagorar Bidiyo, Sabis na Kan layi ko Sabis na gida ta ɓangare na uku. Duk kayan kayayyakin da ake samu a cikin Shanghai da Kun Shan Warehouse a China don saurin motsi da jigilar kaya.
Q5: Menene Ƙungiyoyin biyan kuɗin ku?
A: Muna maraba kuma muna gwada sharuɗɗan biyan kuɗi da yawa ya dogara da ƙimar tsari da mahimmanci. Zai ba da shawarar biyan 100% akan jigilar kaya da sauri. Ajiye da ma'auni % akan umarnin sake zagayowar.
Q6: Ta yaya kuke shirya shi?
A: Ƙananan kayan aikin injin da aka cika a cikin akwatin kayan aiki da akwatunan kwali don jigilar aminci ta hanyar masifu. Nauyin injuna masu nauyi sama da kilogiram 20 cushe a cikin akwati na katako a kan jigilar aminci ta iska ko Teku. Zai ba da shawarar jigilar kayayyaki ta teku la'akari da girman injin da nauyi.
Q7: Kuna kera kuma menene kewayon samfuran ku?
A: iya. Muna kera mashin ɗin beveling tun 2000. Barka da zuwa ziyarci masana'anta a Kun shan City. Mun mayar da hankali a kan karfe karfe beveling inji duka biyu farantin da bututu da waldi shiri. Kayayyakin da suka haɗa da Plate Beveler, Injin Milling na Edge, Bututu beveling, bututu yankan beveling inji, Edge zagaye / Chamfering, Slag kau tare da daidaitattun mafita da musamman.
Barka da zuwa tuntube mu kowane lokaci don kowane tambaya ko ƙarin bayani.