Wani kamfani mai iyaka na fasaha yana tsunduma cikin samar da kayan aikin lantarki, kayan aikin H-kariya, kayan aikin wutar lantarki, kayan aikin ceton makamashi, da kayan aikin ceton makamashi; Binciken fasaha da haɓaka kayan aikin ceton makamashi, kayan lantarki, kayan aiki da mita, da kayan aikin ceton makamashi; Kamfanin da ke mai da hankali kan injiniyan ceton makamashi da ƙira da aikin injiniyan muhalli.
Babban aikin aikin kan-site shine Q255B, kuma ana ba da shawarar yin amfani da Taole GMM-60L ta atomatik.karfe farantin milling injiGMM-60L ta atomatikkarfe farantin baki milling injiinjin niƙa ne da yawa wanda zai iya sarrafa kowane kusurwa a cikin kewayon digiri 0-90. Yana iya ɗaukar faranti na ƙarfe tare da kauri tsakanin 6-60mm kuma yana iya sarrafa faɗin gangare har zuwa 16mm a cikin abinci guda ɗaya. Yana iya niƙa bursu, cire lahani, da samun facade masu santsi a saman faranti na ƙarfe na tsaye. Hakanan yana iya niƙa ramuka a saman kwancen faranti na ƙarfe don kammala aikin niƙan jirgin sama na faranti. Wannan samfurin nainjin niƙa bakicikakken injin niƙa ne wanda ya dace da aikin niƙa a cikin magudanar ruwa, tasoshin matsa lamba, sararin samaniya, da sauran masana'antu waɗanda ke buƙatar 1:10 gangara bevel, 1: 8 gangara bevel, da 1-6 gangara bevel.
Siffofin samfur
Samfura | GMMA-60L | Tsawon allon sarrafawa | > 300mm |
Tushen wutan lantarki | AC 380V 50HZ | kusurwar bevel | 0°~90°Mai daidaitawa |
Jimlar iko | 3400w | Faɗin bevel guda ɗaya | 10 ~ 20mm |
Gudun spinle | 1050r/min | Faɗin bevel | 0 ~ 60mm |
Gudun Ciyarwa | 0 ~ 1500mm/min | Diamita na ruwa | mm 63 |
Kauri na clamping farantin | 6 ~ 60mm | Yawan ruwan wukake | 6pcs |
Faɗin farantin karfe | > 80mm | Tsayin aiki | 700*760mm |
Cikakken nauyi | 260kg | Girman kunshin | 950*700*1230mm |
Characteristic
- Rage farashin amfani da rage ƙarfin aiki
- Cold yankan aiki, babu iskar shaka a kan bevel surface
- Santsin saman gangara ya kai Ra3.2-6.3
- Wannan samfurin yana da babban madaidaici da aiki mai sauƙi
Q255B, Kauri shine 20mm, kuma tsarin ya haɗa da cire haɗin haɗin gwiwa da bevel mai siffar U. A kauri kewayon abokin ciniki ta workpiece ne tsakanin 8-30mm. Tsarin ya haɗa da bevel na sama mai siffar V, cire abin da aka haɗa, da bevel mai siffar U.
Lokacin aikawa: Dec-20-2024