Wani kamfani mai iyaka na fasaha yana tsunduma cikin samar da kayan aikin lantarki, kayan kare muhalli, kayan aikin wutar lantarki, da kayan aikin ceton makamashi; Kayan aikin ceton makamashi, kayan lantarki, kayan aiki da mita; Kamfanin da ke mai da hankali kan injiniyan ceton makamashi, ƙirar injiniyan kare muhalli, da gini.
Babban aikin aikin kan-site shine Q255B, kuma ana ba da shawarar yin amfani da Taole TMM-60L.atomatik karfe farantin milling inji
TMM-60L karfe atomatikfarantin baki milling injikusurwa ce mai yawainjin bevelingwanda zai iya sarrafa kowane kusurwa a cikin kewayon digiri 0-90. Yana iya ɗaukar faranti na ƙarfe tare da kauri tsakanin 6-60mm kuma yana iya sarrafa faɗin gangare har zuwa 16mm a cikin abinci guda ɗaya. Yana iya niƙa bursu, cire lahani, da samun facade masu santsi a saman farantin ƙarfe na tsaye. Hakanan yana iya niƙa ramuka a saman kwancen faranti na ƙarfe don kammala aikin niƙan jirgin sama na faranti. Wannan samfurin na'ura mai niƙa na gefuna cikakke ne na injin niƙa wanda ya dace da ayyukan niƙa a cikin filayen jiragen ruwa, tasoshin matsa lamba, sararin samaniya, da sauran masana'antu waɗanda ke buƙatar 1: 10 gangara bevel, 1: 8 gangara bevel, da 1-6 gangara bevel.
Siffofin samfur
Samfura | GMMA-60L | Tsawon allon sarrafawa | > 300mm |
Tushen wutan lantarki | AC 380V 50HZ | kusurwar bevel | 0°~90°Mai daidaitawa |
Jimlar iko | 3400w | Faɗin bevel guda ɗaya | 10 ~ 20mm |
Gudun spinle | 1050r/min | Faɗin bevel | 0 ~ 60mm |
Gudun Ciyarwa | 0 ~ 1500mm/min | Diamita na ruwa | φ63mm ku |
Kauri na clamping farantin | 6 ~ 60mm | Yawan ruwan wukake | 6pcs |
Faɗin farantin karfe | > 80mm | Tsayin aiki | 700*760mm |
Cikakken nauyi | 260kg | Girman kunshin | 950*700*1230mm |
Kauri shine 20mm, kuma tsarin ya haɗa da cire haɗin haɗin gwiwa da bevel mai siffar U. A kauri kewayon abokin ciniki ta workpiece ne tsakanin 8-30mm. Tsarin ya haɗa da bevel na sama mai siffar V, cire abin da aka haɗa, da bevel mai siffar U.
Nunin kammalawar bevel:
Tsarin tsari, saurin gudu, da inganci duk sun cika buƙatun rukunin yanar gizon, kuma samfurin yana gudana lafiya!
Don ƙarin ban sha'awa ko ƙarin bayani da ake buƙata game da injin milling na Edge da Edge Beveler. Don Allah a tuntubi waya/whatsapp +8618717764772
email: commercial@taole.com.cn
Lokacin aikawa: Satumba-20-2024