Abin da nake gabatarwa a yau shine shari'ar haɗin gwiwar wani kamfanin fasaha a Jiangsu. Kamfanin abokin ciniki yafi tsunduma cikin kera kayan aikin nau'in T; Ƙirƙirar kayan aiki na musamman don tsaftacewa da samar da sinadarai; Kera kayan aiki na musamman don kare muhalli; Ƙirƙirar kayan aiki na musamman (ban da ƙera kayan aiki na musamman masu lasisi); Mu ƙwararrun kamfani ne wanda ke samarwa da samar da daidaitattun sifofin ƙarfe na duniya. Ana amfani da samfuranmu a cikin dandamalin mai na teku, masana'antar wutar lantarki, masana'antar masana'antu, manyan gine-gine, kayan sufurin ma'adinai, da sauran kayan aikin injiniya.
A wurin, an fahimci cewa diamita na bututun da abokin ciniki ke buƙatar sarrafa shi shine 2600mm, tare da kaurin bango na 29mm da bevel mai siffar L na ciki.

Dangane da yanayin abokin ciniki, muna ba da shawarar amfani da GMM-60Hbututu beveling inji

Bayanan fasaha na GMM-60Hinjin beveling don bututu/ shugabanbakiinjin niƙa:
Samar da Wutar Lantarki | Saukewa: AC380V50HZ |
Jimlar iko | 4920W |
Saurin sarrafa layi | 0 ~ 1500mm / min daidaitacce (dangane da abu da kuma zurfin canje-canje) |
Diamita mai sarrafa bututu | ≥Φ1000mm |
Tsarin kaurin bangon bututu | 6 ~ 60mm |
Tsawon bututun sarrafawa | ≥300mm |
Faɗin bevel | Daidaitacce daga 0 zuwa 90 digiri |
Sarrafa nau'in bevel | Bevel mai siffar V, bevel mai siffar K, bevel mai siffar J/U |
Kayan sarrafawa | Karfe irin su carbon karfe, bakin karfe, aluminum gami, jan karfe gami, titanium gami, da dai sauransu |
Karfe kamar carbon karfe, bakin karfe, aluminum gami, jan karfe gami, titanium gami, da dai sauransu:
Ƙananan farashin amfani: Na'ura ɗaya na iya ɗaukar bututun sama da tsayin mita ɗaya
Gagarumin ci gaba a cikin ingancin sarrafawa:
Yin amfani da hanyar sarrafa niƙa, tare da ƙimar abinci guda ɗaya mafi girma fiye da na na'ura mai jujjuya watsawa;
Ayyukan ya fi sauƙi:
Ayyukan wannan kayan aiki sun dace da shi, kuma ma'aikaci ɗaya zai iya sarrafa nau'ikan kayan aiki guda biyu.
Ƙananan farashin kulawa a mataki na gaba:
Ɗauki madaidaitan gwal ɗin gawa na kasuwa, duka na gida da na waje da aka shigo da su sun dace.
Kayan aikin sun isa wurin kuma a halin yanzu ana ci gaba da gyarawa:

Nunin sarrafawa:


Nunin tasirin sarrafawa:

Haɗu da buƙatun aiwatar da yanar gizo kuma isar da injin a hankali!
Lokacin aikawa: Juni-13-2025